Kuimarisha Mustakabali Wako wa Kifedha

Suluhisho za kifedha zilizobinafsishwa kwa wajasiriamali Watanzania, watumishi wa umma, na wataalamu. Pata daraja la ndoto zako.

verified Fedha Ndogo Iliyoidhinishwa
speed Idhini Masaa 24

Bidhaa Zetu za Mikopo

Mkopo wa Dharura

Mkopo wa Dharura

Ufadhili unaobadilika kwa wataalamu wa kampuni. Tunatoa ratiba za marejesho zinazolingana na mishahara ya kila mwezi.

Masharti Inayobadilika Jifunze Zaidi

Mikopo ya Watumishi wa Serikali

Vifurushi maalum kwa watumishi wa serikali. Faidika na makato rahisi kulingana na mishahara na viwango nafuu vya riba.

Viwango Thabiti vya Riba Jifunze Zaidi

Kwa Nini NextGeneration?

Sisi si mkopeshaji tu; sisi ni mshirika wako wa kifedha. Mchakato wetu ni ujumuishaji na kasi ili kuhakikisha mafanikio yako.

security

Salama na Kudhibitiwa

Tunazingatia Sheria ya Fedha Ndogo Tanzania, na kuhakikisha usalama wa fedha zako kila hatua.

account_balance_wallet

Ada Wazi

Hakuna ada zilizofichwa. Unachoona ndicho unacholipa, na ratiba za marejesho wazi mapema.

support_agent

Msaada wa Wataalamu

Washauri wetu wa kifedha wanapatikana kukuongoza kupitia bidhaa sahihi kwa mahitaji yako.

Uko tayari kuanza safari?

Zungumza na maafisa wa mikopo leo au kamilisha fomu ya mtandaoni chini ya dakika 5.