Tunatoa Mikopo kwa watumishi wa Umma na Mikopo ya Dharura kwa riba nafuu.

Kikokotoo cha Mkopo

Riba ya mwezi: 3.5% kwa mwezi

Malipo ya kila mwezi—
Jumla ya riba—
Jumla ya malipo—

Makadirio kwa mbinu ya salio linalopungua (reducing balance). Kila mwezi riba inatokana na salio lililobaki. Si ahadi ya mkopo.

bolt

Uchakataji Haraka

Idhini ndani ya masaa 24. Tunathamini muda wako kwa sababu biashara haisubiri.

account_balance_wallet

Mipango Inayobadilika

Ratiba za marejesho zilizobinafsishwa kulingana na mtiririko wa fedha wako.

trending_down

Riba Nafuu

Viwango vya ushindani vilivyoundwa kusaidia biashara yako kukua kwa kweli.

Kuendeleza Ndoto Kote Tanzania.
Hadithi Yetu

Kuendeleza Ndoto Kote Tanzania.

NextGeneration Microfinance Ltd si mkopeshaji tu; sisi ni mshirika wako wa stratejia katika ukuaji. Tumeanzishwa kwa ndoto ya ujumuishaji wa kifedha, tunatoa mtaji unaohitajika kwa watu na biashara ndogo kufikia uwezo wao kamili.

Timu yetu ya wataalamu wa ndani inaelewa soko la Tanzania, na inatuwezesha kutoa suluhisho ambazo benki za jadi mara nyingi hazitilii maanani.

Bidhaa Zetu za Mikopo

Mkopo wa Dharura

Mkopo wa Dharura

Ufadhili unaobadilika kwa wataalamu wa kampuni. Tunatoa ratiba za marejesho zinazolingana na mishahara ya kila mwezi.

Masharti Inayobadilika Jifunze Zaidi

Mikopo ya Watumishi wa Serikali

Vifurushi maalum kwa watumishi wa serikali. Faidika na makato rahisi kulingana na mishahara na viwango nafuu vya riba.

Viwango Thabiti vya Riba Jifunze Zaidi